ใครเคยเปิด discord ในมือถือด้วยลำโพงบลูทูธบ้างครับ

พอดีผมเพิ่งซื้อลำโพงJBL Clip 4 เป็นลำโพงบลูทูธมาครับ พอผมลองเปิดดิสคอร์ดในมือถือแต่กลับไม่มี JBL Clip 4 ให้เลือกและไม่มีเสียงออกแต่ไปออกทางลำโพงมือถือแทน เป็นเพราะดิสคอร์ดไม่ลองรับลำโพงบลูทูธหรือเป็นเพราะ ลำโพง JBL Clip 4 ไม่รองรับดิสคอร์ดครับ 

ปล. หูฟังบลูทูธใช้งานได้ปกติครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่