เรื่องสิว เเละผิว

สวัสดีคับพอดีผมอายุ14 มีสิว5-6จุดส่วนมากขึ้นตรงจมูกตรงคางเเละขากรรไกร เเก้มกับหน้าผากจะไม่ค่อยขึ้น เเล้วมีสิวสีดำๆตรงจมูกด้วยน่ากลัวมาก รูขุมขนก็กว้างครับ เเถวตอนนี้มีรอยเเดงรอยดำด้วยคับ เเละผิวหน้าไม่ค่อยเรียบเนียน หน้าค่อนข้างมันมากเลยที่เดียว เเละขอบตาคล้ำด้วยครับ ผิวหน้าอยากให้ขาวนะคับ หน้าไม่สดใสคล้ำหมอง จนเพื่อนบูลลี่เลยมาตั้งกระทู้ครับ อยากจะทราบวิธีใครมีวิธีเเนะนำ ผลิตภัณฑ์โฟม เซรั่ม หรือมอยเจอร์ไรเซอร์ต่างๆเเนะนำบ้างคับ ขอบคุณมากครับที่รับฟังปัญหา

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่