Walk in ไปซื้อ ipad ราคานักศึกษาได้ไหม

กระทู้คำถาม
จริงๆจะสั่ง ipad ผ่านเว็บค่ะ แต่เราอยู่ต่างจังหวัดแล้วที่บ้านกังวลว่าจะมีปัญหาเรื่องการขนส่งมากๆ ก็เลยคิดว่า

1. จะให้ญาติที่กรุงเทพไปซื้อที่ศูนย์ให้เลย อยากทราบว่าสามารถทำได้ไหมคะ จะได้ไอแพดในราคานักศึกษาหรือจะมีปัญหาการยืนยันตัวตนรึเปล่า
2. ถ้าเราสั่งในเว็บแล้วให้ญาติไปรับแทนได้ไหม หรือเราต้องไปรับด้วยตัวเองเท่านั้น
3. ถ้าจะไปซื้อที่ช้อปใกล้บ้าน แบบ istudio ไรงี้ จะมีราคานักศึกษาไหมคะ

แบบไหนที่สามารถทำได้บ้างคะ ถ้าทำไม่ได้ยังไง จะได้ซื้อแบบจัดส่งในเว็บเลย ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่