มือขาวกว่าหน้าแก้ยังไงดีคะ?

คือตามกระทู้เลยค่ะ มือเราขาวกว่าหน้า ตรงข้อเล็บที่ดำไม่ได้เป็นสีเดียวกับบริเวณอื่น คือเราไม่แน่ใจว่าที่หน้าขาวกว่าเป็นเพราะเราชอบทาโลชั่นที่หน้ารึปล่าวเลยทำให้ขาวกว่า และไม่แน่ใจว่าการใช้โฟมล้างหน้ามีผลให้หน้าขาวด้วยรึป่าว แต่ถ้าจะเลิกใช้สิวก็ขึ้นอีก เพราะเราเป็นคนที่มีสิวขึ้นอยู่แล้วด้วยค่ะ
ใครรู้วิธีบอกหน่อยนะคะ หรือมีคำถามเพิ่มเติมก็ถามมาได้ค่ะ จะมาตอบให้

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่