เครื่องคิดเลข Casio กดไม่ได้บางปุ่ม ควรเปลี่ยนถ่าน หรือส่งซ่อม หรือซื้อใหม่ ดีคะ

เครื่องคิดเลข Casio รุ่น DJ-240Dplus กดไม่ได้บางปุ่ม ส่วนใหญ่เป็นที่แถบตรงกลางเลข 2 5 8 ตัวอื่นบางตัวกดย้ำๆถึงได้ บางตัวกดได้ปกติ ภาพที่จอชัดปกติ คำนวณหาค่าได้ ใช้มาประมาน 3-4 ปี ไม่เคยเปลี่ยนถ่าน ทำงานใช้ทุกวัน ต้องซื้อใหม่รึยังคะ หรือซ่อมได้ จะคุ้มมั้ยคะ และฝากแนะนำร้านค่ะ ถ้าต้องเปลี่ยนถ่านซื้อถ่านที่ไหนคะ ไม่รู้อะไรเลยค่ะ 5555 (แนบรูปไม่ได้ค่ะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่