แนะนำหนังสือ JLPT N5 N4 ญี่ปุ่นพาร์ทไวยากรณ์ส่วนการอ่านหน่อยครับ

จากที่ลองทำ n5 มาหรือไปสอบ และฝึก n4 มาคร่าวๆแล้วพาร์ทที่ผมอ่อนที่สุดคือพาร์ทไวยากรณ์ในตรงส่วนการอ่านพวกอ่านป้ายตาราง และพวกบทความพาร์ทนั้นแหละครับไม่ถนัดที่สุด
ทำให้คะแนนn5พาร์ทไวยากรณ์ได้น้อยครับพาร์ทอื่นไม่มีปัญหาอะไร
มีใครแนะนำเล่มสำหรับฝึกหรือเนื้อหาแบบฝึกหัดขอบพาร์ทการอ่านแนะนำมั่งครับ n5ก็ได้ครับ n4ก็ได้ไว้เตรียมตัวอีก หรือแนะนำวิธีเล็กน้อยเพิ่มมาด้วยก็จะขอบคุณเป็นอบ่างสูงครับขอบคุณทุกท่านมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่