ตามหาซีรี่ย์ฝรั่งแนวสืบสวนสอบสวนช่อง Fox Thai

ตามหาซีรี่ย์ฝรั่งแนวสืบสวนสอบสวนช่อง Fox Thai เราเคยดูเมื่อนานมาแล้วค่ะ ตามหามานาน อยากกลับไปดูมากๆๆๆๆเลค่ะTT น่าจะเป็นเรื่อง CSI , Castle , NCIS, หรือ Criminal minds นี่แหละค่ะ จำได้ว่ามีตอนนึงทีเป็นคดีฆาตกรต่อเนื่อง ที่เวลาก่อคดีจะเอาเลือดของผู้ตายมาวาดเป็นรูปหน้ายิ้มที่กำแพง สุดท้ายตอนจบพีค ครอบครัวของพระเอกก็เคยเป็นเหยื่อของฆาตกรคนนี้เหมือนกัน เพราะบ้านพระเอกก็มีรูปวาดหน้ายิ้มอยู่บนกำแพงบ้าน  ขอบคุณล้วงหน้าค่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่