แชร์ซีรีส์ฝรั่งที่ชอบกันหน่อยครับ

ที่ผ่านมาผมดูซีรี่ย์ฝรั่งหลักๆอยู่แค่5เรื่อง คือ
1.Breaking Bad ดูจบแล้ว
2.Prison Break ดูจบแล้ว
3.Criminal Minds พึ่งดูจบ3ซีซั่น
4.The Walking Dead พึ่งดูจบ5ซีซั่น
5.NCIS พึ่งดูจบ3ซีซั่น
ซึ่ง2เรื่องแรกผมดูจบแล้วส่วน3เรื่องหลังจำนวนซีซั่นมันค่อนข้างเยอะผมก็ว่าจะไล่ดูค่อยๆเก็บไปเรื่อยๆ แต่ทีนี้ผมเลยอยากรู้ว่านอกจากเรื่องที่ผมดูแล้วเนี่ยเรื่องอื่นมีเรื่องไหนที่คนอื่นดูแล้วสนุกแล้วรู้สึกชอบบ้างอยากให้มาแชร์กันหน่อยครับเอาไว้เวลาว่างๆไม่รู้จะดูอะไรจะได้เอาเรื่องที่ไม่เคยดูมาดูบ้างครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่