YGMM ประกาศผลตอนไหนกันแน่คะ?🥲🥺

สวัสดีค่ะทุกคน เราคือหนึ่งในผู้สมัคร YGMM
อยากทราบว่าทาง Ygmm จะประกาศว่าผ่านการออดิชั่นภายใน 2 สัปดาห์หลังจากส่งคลิป หรือ 2 สัปดาห์หลังจากปิดรับสมัครเหรอคะ

ปล. ส่วนตัวแอบคิดว่า 2 สัปดาห์หลังปิดรับสมัคร เพราะน่าจะต้องดูของทุกคนก่อนแล้วค่อยประกาศ แต่หลังจากไปดูมาหลายๆกลุ่ม 90% คือบอกว่า 2 สัปดาห์หลังจากส่งคลิป เลยแอบรู้สึกว่าไม่ค่อย make sense เท่าไหร่เลยค่ะ ยังไงก็ขอความเห็นจากทุกท่านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่