ขอผู้รู้แนะนำเรื่องเพศสัมพันธ์ครับ

ต้องบอกก่อนว่า ผมมีอะไรกับแฟน 3รอบ/1วัน เรื่องมันเป็นอย่างนี้ครับ รอบแรกมีอะไรกับแฟน พอเสร็จแล้วแฟนขอกินน้ำอสุจิ พอรอบ 2 แฟนก็ Oral sex ให้เหมือนรอบแรก แต่พอใส่ถุงยาง แฟนก็กลับ Oral sex ให้ขณะที่สวมถุงยางแล้วค่อยมีอะไรกัน พอรอบที่ 3 ก็ทำเช่นเดียวกัน (ผมอยากทราบว่า ถ้าแฟนยังทำยังงี้ มันมีโอกาสที่เชื้ออสุจิที่แฟนขอให้แตกปากและกินไปรอบแรก สามารถออกมาติดตอนใส่ถุงยางในขณะ Oral sex ทั้งรอบ 2 และ 3 แล้วจะมีโอกาสทำให้ท้องได้ไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่