ทำไมคู่ชิปช.ญถึงโดนเบียดบ่อย?

กระทู้คำถาม
เวลามีคนโพสต์รูปโพสต์คลิปจะชอบมีคนมาบอกว่า"คู่อื่นเรียลกว่า,ไม่จิ้น,ไม่อิน,ไม่ชิปนอกด้อม"ใช่ค่ะเรารู้ว่ามันไม่ชอบแต่ทำไมถึงเกลียดคู่ช.ญจังแล้วบางคนที่เป็นสาววายบอกว่า"คู่นี้ผัวเมีย"คู่นี้เขาได้กันแล้วค่ะ"คู่นี้แอบเดทกันค่ะ"คือเรางงว่าเขาไปเอามาจากไหนแล้วบางคนไม่ใช่ชิปเปอร์แต่เป็นแอนตี้คอยด่าพวกชิปเปอร์อ่ะค่ะช่วยบอกหน่อยค่ะทำไมคู่ชิปช.ญถึงโดนเบียดบ่อยจัง(คนที่เอาแต่บอกว่านัมจุนไม่ให้ชิปนอกด้อมเราลิ้งค์ค่ะ)สรุปง่ายคือทำไมบางคนถึงเกลียดคู่จิ้นชาย&หญิง ปล.ไม่หยาบนะฮะ🖤
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่