เราเกิดมาทำไมนะ

กระทู้คำถาม
ขอกำลังใจหรือแรงซัพพอร์ตหน่อยได้ไหมคะในชีวิตเรายิ้มไม่มีอะไรดีเลยแม่ก็ไล่ไปตายพ่อก็บอกตายไปเถอะเรารู้ว่าเขาโกรธเลยพูดออกมาแต่เพราะเรารู้ว่าถ้าเราผิดพลาดเขาจะตีเราเราเลยกลัวมากเราเกลียดความผิดพลาดเราเกลียดอดีตเราผิดที่ขี้ลืมแต่เราไม่ได้อยากลืมเราจำแต่อะไรแน่แทนที่จะจำสิ่งดีๆ เขาบอกว่าเราโง่เพราะเราขี้ลืม เราคิดได้แค่ว่าอยากตายไม่ว่าจะมีความสุขหรือไม่มีความสุขขอวิธีให้เราเลิกคิดว่าอยากตายได้ไหมคะ เราอยากตายเราคิดอะไรไม่ออกเเล้ว ขอบคุณค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่