สอบราชการได้ขึ้นบัญชีลำดับที่120มีโอกาสเรียกถึงไหม

ผมไปสอบของกระทรวงวัฒนธรรมได้ลำดับที่23Xและก็ของกรมพัฒนาสังคมและสวัสดิการ ได้ที่12x ของตำแหน่งนักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการปี2564ทั้งคู่
อยากถามคนที่เป็นข้าราชการว่าพอจะมีสิทธิ์เรียกบ้างไหมครับ แล้วผมสอบติดนักทรัพยากรบุคคลของ กรมชลประทานได้ที่ไม่เกิน50 ของปี64 เหมือนกัน จะพอมีโอกาสได้บรรจุไหมครับ เรียนจบมาก็สอบไปแค่3ทีนี้เอง

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่