หาที่เรียนพิเศษสถาปัตย์ค่ะ

กระทู้คำถาม
พอดีว่าอยากหาที่เรียนพี่พิเศษเกี่ยวกับสถาปัยต์อ่ะค่ะ พอดีหนูอยู่ปวช.2ค่ะ แล้วพอขึ้นพี่สองมาก็ได้เรียนออนไลน์มาตลอดเลยค่ะแล้วรู้สึกไม่ได้ความรู้อะไรเลยค่ะ เลยอยากหาความรู้เพิ่มค่ะ อยากเน้นทุกๆเรื่องเลยค่ะ แต่ที่อยากเน้นที่สุดคือการวาดรูปลงสีค่ะ เลยอยากหาที่เรียนพิเศษที่เชียงใหม่ค่ะ ขอเรียนตัวต่อตัวนะคะ ช่วงนี้โควิดกำลังแย่เรียนออนไลน์ก่อนก็ได้ค่ะแล้วรอโควิดซา แล้วค่อยนัดสถานที่เรียนค่ะ
แล้วอีกอย่าวค่ะ หนูหาที่เรียนพิเศษภาษาอังกฤษด้วยค่ะ แบบเริ่มจาก0เลยค่ะ ตัวต่อตัวเหมือนกันค่ะ
มีใครจะพอแนะนำได้บ้างคะ?
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่