ปัญหา macOS Moterey อัพแล้วดูยูทูปแบบfull screen ใน safari ไม่ได้

กระทู้คำถาม
ตามคำถามด้านบนเลยค่ะ อยากทราบว่า มีใครพบปัญหานี้บ้าง ส่วนตัวใช้ macbook air m1 (2020) ค่ะ เวลาดูยูทูปแล้วต้องการดูแบบเต็มจอมันไม่สามารถดูได้ค่ะ อีกหนึ่งปัญหาที่พบคือตอนเรียนใช้google meet ใน safari มันหลุดตลอดเวลาเลยค่ะ ทั้งๆที่เน็ตก็ไม่มีปัญหา เลยคิดว่าน่าจะเป็น macOs monterey
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่