เป็นผู้ชาย​ แต่มีนมโดยไม่ได้รับการผ่าตัด​ เป็นLGBT, กระเทยไม่เปิดเผย ได้จับใบดำใบแดงมั้ยครับ?

กระทู้คำถาม
คือ​ ผมเป็นผู้ชายที่น่าจะเป็นโรคgynecomastia​ เป็นภาวะเต้านมโตในผู้ชายจากฮอโมนเพศหญิงมากเกินไป​
ผมสูง177​ นน.110​ ครับ​
สภาพหุ่นตามรูปครับ​

สภาพตอนปรกติกับตอนถอดเสื้อก็ตามรูปครับ​ เป็นหุ่นผู้หญิง​ จิตใจเป็นหญิงแบบไม่เปิดเผย​ ผมแอ๊บแมนตลอดทั้งวันครับ​
แต่อยู่คนเดียวในห้องผมไม่แอ๊บ​

คนรอบข้างผมไม่รู้ว่าผมจิตใจเป็นหญิง​ ครอบครัวก็ไม่รู้เลย​
ผมอายที่ต้องบอกว่าเป็นกระเทยตอนไปเกณฑ์​ทหารครับ​

ผมไม่กล้าไปขอใบรับรองเพศไม่ตรงสภาพกำเนิดด้วย​
อยากทราบว่า​ เป็นผู้ชายมีนม​ จะต้องได้จับใบแดงใบดำมั้ยครับ​

ตอนนัเครียดมากครับ​ ปีหน้าก็ต้องเกณฑ์​ทหารแล้ว​ ผมเลี้ยงแมวจรไว้ตัวนึงด้วย​
ตัวนี้รักผมมาก​ ผมรักมันมากเหมือน​ มันกลัวทุกคนเลยยกเว้นผม​ ผมกลัวที่มันต้องโดดเดี่ยวเพราะที่บ้านคงต้องเอาไปปล่อย​ หรือมันต้องอยู่แบบไม่มีผม​
อยากให้ผู้รู้มาช่วยทำให้ผมสบายใจหน่อยได้มั้ยครับ​ 😢
อยากให้หมอบอกว่าเพศสภาพไม่ตรง​ ไม่ต้องจับใบดำใบแดง​ ให้พ่อให้แม่รู้ตรงนั้นเลย​ อย่างน้อยก็ไม่ต้องบอกว่าเป็นกระเทย​ ผมอยากรอเวลาที่ถูกต้องกว่านี้​
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่