เป็นสิวแนะนำหน่อยค่ะว่าใช้อะไรดี

สวัสดีค่ะทุกคน หนูอายุ16แล้ว คือเป็นสิวหนักมากละปกติเป็นคนหน้าขาวใช้อะไรก็ไม่ดีขึ้นเลย
อยากให้ทุกคนแนะนำหน่อยค่ะว่า จากประสบการณ์ของทุกคตที่เคนเป็นสิว ใช้อะไรแบ้วหายบ้าง
หรือบดรอยแดงหน่อยก็ได้ค่ะ มันแดงมาก จนบางทีก็ไม่กล้าถอดแมสเลยเวลาออกไปข้างนอก 
โดนคนทักจน เสียความมั่นใจ เสียความรู้สึกไปหมดแล้ว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่