ขอถามพี่ี่ๆหน่อยครับ เรื่องเช่าหอ

กระทู้คำถาม
คือผมเช่าหอ จ่ายค่าประกันไป500 แค่เจ้าของหอบอกไม่ได้จ่ายครับผมไปถามบอกอย่ามาพูดแบบนี้ไม่ได้ให้ค่าประกันและห้ามผมไปหอนั้นซิ่งหอนั้นแม่ผมพี่ผมก็อยู่ครับแม่ผมไปกักตัวให้ผมไปเอาเสื้อผ้าให้อยู่ไม่ไล่ผมอย่าเข้ามาเมื่อก่อนมันเคยไปตีคนมาเช่าเหมือนกันครับจนเขาย้ายออกหมดตอนนี้เหลือแม่ผมกะย้ายสิ้นเดือนนี้แต่ดัดต้องมากักตัว ละทีนี้ผมควรทำไงครับค่าประกันผมก็ไม่ได้ ที่อยู่หอมัน อ.เมือง จ.เชียงใหม่ ถนนอารักษ์4.ก เลขที่14/1 ครับ หอมันอะไรพังก็มาโทษพวกผมหมดเลยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่