สั่งของใน shopee ทำไมถึงขึ้น ข่นส่งนำพัสดุส่งให้คุณไม่สำเร็จ อ่ะครับ?

กระทู้คำถาม
เรื่องมันเป็นอย่างนี้ครับ
คือผมสั่ง เสื้อแขนกุดไป3ตัว เมื่อวัน อาทิตย์ที่ผ่านมา มันขึ้นบอกว่าจะส่งให้ภายในวันที่ 2-3 ผมก็รอมา 3 วัน พอมาถึงวันที่ควรจะได้ มันกลับขึ้นว่า บริษัทขนส่งนำส่งพัสดุให้คุณไม่สำเร็จเนื่องจาก:Unable to delivery within today มันหมายความว่ายังไงหรอครับ? แล้วผมควรจะทำยังไงดีครับ?อมยิ้ม09
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่