ใบอนุญาตขับขี่หมดอายุ จองคิวต่ออายุได้ตอน ก.พ.65 ตอนนี้ผ่อนผันไปจนถึงเมื่อไหร่ครับ?

อบรม E-Lerning ไว้แล้ว แต่เข้าไปเช็คในแอป DLT Smart Queue พยายามลองเช็คขนส่งหลายๆที่ ตอนนี้เห็นมีว่างประมาณ ก.พ.

อยากทราบว่าเค้าจะผ่อนผันให้ถึงเมื่อไหร่ครับ ของผมหมดอายุเมื่อต้นเดือน ต.ค.

แล้วนอกจาก Smart Queue แล้วเรามีช่องทางไหนอีกไหมครับในการต่ออายุใบขับขี่
แสดงความคิดเห็น