คิดว่าโฮคาเงะรุ่นที่3เป็นคนดีไหม #นารูโตะ

กระทู้คำถาม
หลังจากที่ดูนารูโตะมาผมก็คิดขึ้นมาได้ว่าโฮคาเงะรุ่น3เป็นคนดีจริงๆหรอ โดยการเลี้ยงนารูโตะด้วยการปล่อยให้ชาวบ้านทำร้ายนารูโตะที่เป็นสถิตร่าง9หาง แล้วจะคอยมาให้ความหวังกับนารูโตะให้เป็นโฮคาเงะ ทั้งๆที่ควรจะช่วยดูแลดีขึ้นเหมือนเด็กกำพล้าคนอื่น โดยทั่วไปแล้วนารูโตะเป็นถึงลูกของโฮคาเงะรุ่นที่4แท้ๆ แต่ได้รับการปฏิบัติแบบนี้ จะบอกว่าเป็นการปกป้องร่างสถิต9หางหรอ ผมว่ามันรู้ทั้งหมู่บ้านแล้ว  ผมเลยคิดว่ารุ่น3ต้องการใช้นารูโตะเป็นอาวุธแน่นอน

#นารูโตะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่