พวกตัวการ์ตูนต่างๆที่มีลิขสิทธิ์สามารถเอามาใช้แจกต่อได้ไหมคะ

คือเราไปเห็นในไอจีอะค่ะ พวกแอคน่ารักๆต่างๆเขาจะทำเป็นพวกกิ้บอะเวย์แจก ซึ่งกิ้บอะเวย์พวกนั้นมีแต่ตัวการ์ตูนที่มีลิขสิทธิ์ค่ะ เช่น mymelody , ชินจัง อะไรงี้ค่ะ จริงๆมีมากกว่านี้เยอะเลยค่ะที่เราไปเห็น เราเลยอยากรู้ว่าตัวการ์ตูนพวกนี้ถ้าไม่เอาไปขาย มันสามารถเอาไปแจกได้ไหมคะ รบกวนหน่อยค่ะ t t
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่