ร้านชาชื่อ TWG ที่ห้างเกสรพลาซ่า ถือว่าดีไหมคะ มีเมนูไหนแนะนำบ้างคะ?

พอดีเราเป็นคนต่างจังหวัดแถบชายแดนภาคอีสานค่ะ  แต่กำลังจะมีนัดเดทกับฝรั่งอังกฤษที่ร้านชาชื่อ TWG ที่ห้างเกสรพลาซ่า  
ไม่ทราบว่ามีเมนูไหนน่าสนใจบ้างคะ  รบกวนช่วยแนะนำทั้งชา  ขนม  หรือ อาหารคาวเลยก็ได้ค่ะ  เพราะกลัวเข้าร้านแล้วทำตัวไม่ถูกเหมือนกันค่ะ  เดี๋ยวเขาจะหาว่าเป็นพวกบ้านนอกเข้ากรุง  
ก่อนหน้านี้ที่เสิร์ชดูข้อมูลมา  ร้านนี้ก็มีเมนูชาหลายประเภทมาก ๆ ค่ะ  
เลือกไม่ถูกเลยค่ะ  และอยากฟังเสียงฟีดแบ็คมากกว่า
ขอบคุณล่วงหน้ามาก ๆ นะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่