ข้อความนี้คืออะไรหรอคะ มันขึ้นเวลาเราเล่นเกมตลอด

กระทู้คำถาม
[ เปิดตำแหน่งใช่ไหม
ตำแหน่งอาจใช้แหล่งที่มาต่างๆ อย่างเช่น GPS, WHF;, เครือ ข่ายมือถือ และเซ็นเซอร์ เพื่อช่วยระบุตำแหน่งคร่าวๆ ของ อุปกรณ์ Google อาจเก็บรวบรวมข้อมูลตำแหน่งเป็นครั้งคราว และใช้ข้อมูลนี้แบบไม่ระบุตัวตนเพื่อปรับปรุงความแม่นยำ ของตำแหน่งและการบริการตามสถานที่

ไม่ยอมรับ      ยอมรับ  ]

ข้างบนคือข้อความที่ขึ้นบนหน้าจอเราค่ะ ชอบขึ้นเวลาเล่นเกม ตอนแรกเรากดไม่ยอมรับค่ะมันก็ขึ้นไม่หยุดเลย แต่พอเรากดยอมรับไปมันก็ยังไม่เลิกขึ้นอีก เราต้องทำยังไงมันถึงจะเลิกขึ้นหรอคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่