เตารีดไอนํ้า Philips กับ Tefal เลือกยี่ห้อไหนดีครับ รีดน้อย เน้นง่าย ไว ดูแลง่าย ครับ

สวัสดีครับ พอดีปกติที่บ้านใช้เตารีดแห้งมาตลอดครับ (คุณแม่ติด) แต่ผมเพิ่งย้ายออกมาอยู่เอง อยากได้เตารีดไอนํ้าตัวแรก ไม่เคยใช้เลยครับ อยากได้คำแนะนำระหว่าง ยี่ห้อ Philips กับ Tefal เลือกยี่ห้อไหนดีครับ ผมรีดน้อยครับ ไม่เยอะเลย แค่ผ้าเช็ดหน้า เสื้อยืด กาเกงขาสั้นครับ ชุดทำงานส่งร้านรีดครับ ส่วนตัวรีดผ้าไม่เก่งเลย รีดต่อตัวน๊านนาน อยากได้ตัวที่รีดง่าย รีดไว หน่อยครับ ที่สำคัญขอดูแลรักษาเรื่องตะกรันง่ายๆหน่อยครับ งบประมาณ 1,500 ครับผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่