มีวิธีทำให้คู่รักที่อยู่ด้วยกันกลับมารักกันไหมคะ

ปัญหาก็คือ ทุกวันนี้เราสนิทกับแฟนเรามากๆเลยค่ะ กินอยู่ด้วยกัน นอนด้วยกัน อยู่บ้านหลังเดียวกัน แต่พอเราเริ่มอยู่ด้วยกันทุกวันเราก็เริ่มเบื่อกัน แล้วรักกันน้อยลงด้วยค่ะ จนมาถึงวันนี้มันเลยมีความรู้สึกว่ามันอิ่มตัว จนบางทีเราทะเลาะกันก็มักจะลงเอยด้วยคำว่าลองกลับมาเป็นเพื่อนกันไหม เอาเข้าจริงๆก็ทำไม่ได้หรอกค่ะ ตอนนี้มันเลยเหลือเเค่ความผูกพันกัน มีใครพอจะแบ่งปันวิธีที่ทำให้เรากับแฟนรักกันเหมือนเดิมไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่