พิมพ์ฟันแล้วใส่เครื่องมือจัดฟันได้เลยมั้ย?

ในกรณีของเรา เราได้ใบส่งตัวไปเคลียร์ช่องปากที่อื่นก่อน โดยที่ยังไม่ได้พิมพ์ฟัน (ตอนไปปรึกษากับทางคลินิคเราไปผ่าฟันคุดมาสดๆร้อนโดยที่ยาชายังไม่หมดฤทธิ์จึงทำอะไรไม่ได้มาก) ตอนนี้เหลือถอนฟันล่างกับทางคลินิก1 ซี่ อยากรู้ว่าเราสามารถ พิมพ์ฟัน-ถอน-ใส่เครื่องมือฟันบนภายในวันเดียวกันเลยได้มั้ยคะ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่