สอบถามเรื่องการขอใบส่งตัวเคลียร์ช่องปากที่โรงพยาบาลหน่อยค่ะ

คือเราจะไปจัดฟันค่ะ  แล้วเราไม่รู้ว่าถ้าเราจะขอใบส่งตัวไปเคลียร์ช่องปากที่โรงพยาบาลรัฐ เช่น พวกอุด ถอน ขูดหินปูน ผ่าฟันคุด กับนักเรียนที่อายุไม่ถึง15จะมีสิทธิ์ทำฟรีไหมคะ หรือเสียเงิน แล้วมันจะแตกต่างจากเคลียร์ที่คลีนิคยังไง ใครพอทราบบ้างช่วยตอบทีนะคะ คือเราไม่รู้จริงๆ ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่