อยากผ่อนจมูก เพราะฐานจมูกเอียง

ตามกระทู้เลยค่ะอยากทราบคลีนิคที่รับผ่อนจมูกแต่ต้องเป็นคลินิกที่ดีด้วยนะคะ
มีใครเคยผ่อนแล้วทำได้ดีด้วยไหมคะ สืบเนื่องมาจากอยากทำจมูกแต่ก็เพิ่งมารู้ว่าตัวเองจมูกเอียง เอียงที่ฐานเลยค่ะเหมือนทรงสามเหลี่ยมที่อีกด้านนึงมันไม่เท่ากัน จากตอนแรกที่จะทำศัลยกรรมแบบปกติได้คลินิกแห่งหนึ่งบอกว่าให้ทำแบบ open ค่ะ ซึ่งโดยส่วนตัวแล้วรู้สึกว่าเทคนิค open มันค่อนข้างมีราคาสูงอยู่ เพื่ออยากทราบว่ามีที่ไหนพอจะแนะนำบ้างไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่