มีใครจมูกอักเสบหรือติดเชื้อหลังเสริม แล้วมีวิธีรักษาโดยไม่ต้องถอดซิลิโคนไหมคะ

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลย เสริมจมูกมาได้ 2 อาทิตย์แล้ว จมูกแท่งแรกของชีวิตด้วยค่ะ อยู่ๆก็กลับมาบวม และมีหนองไหลออกจากจมูก แต่ไม่ใช่จากแผลผ่าตัดนะคะ ตอนนี้ก็วิตกไปแล้วว่าจมูกจะติดเชื้อรึป่าว ตอนนี้นัดพบคุณหมอแล้ววันพรุ่งนี้ค่ะ สอบถามผู้รู้หรือผู้มีประสบการณ์หน่อยค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่