ตามหาเพลงเกาหลีค่ะ วงผู้ชายคุ้นๆว่าจะเป็นX1แต่ไม่แน่ใจ

กระทู้คำถาม
คือเรามีเพลงนึงติดอยู่ในหัวมาสักพักแล้วพยายามเท่าไหร่ก็หาไม่เจอไม่แน่ใจด้วยว่าจำเนื้อร้องได้ถูกต้องรึป่าว แต่สันนิษฐานว่าน่าจะเป็นเพลงของ x1 ไม่ก็รายการpdx101ค่ะคิดว่าไม่ใช่ของ nct bts exo แน่นอนแต่วงไหนก็นึกไม่ออกเป็นเพลงของวงผู้ชายร้องประมาณว่า

อูซู มึน ลี นัน กก กัททา แฮงบก คึน ลี นัน กก กัททา

ใครรู้รบกวนช่วยตอบหน่อยนะคะขอบคุณมากค่ะ🥺
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่