Ikuta erika ประกาศจบการศึกษาจาก Nogizaka46

กระทู้สนทนา
ในวันนี้ Ikuta erika ได้ประกาศจบการศึกษาจาก Nogizaka46 ผ่านทาง official blog
โดย ด้ง จะอยู่กับ Nogizaka46 ไปจนถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2021 (คงแสดงงานขาว แดง เป็นครั้งสุดท้าย)

ส่วน คอนเสิร์ตแกรดของ ด้ง นั้น น่าจะจัดในช่วงเดือน ธันวาคม ถ้ามีประกาศเพิ่มเติมจะมาแจ้งครับ

ใน ทวิตเตอร์ญี่ปุ่น ทุกคนต่างช็อค รวมถึง ผม 

ยังไงก็ฝากติดตามทั้ง ด้ง ทั้ง Nogizaka46 ไปตลอดนะครับ

หรือจริงๆ ด้ง ส่ง sign มาตั้งแต่ไปร่วมร้องเพลง Graduation ในโปรเจค Kyohei tsutsumi song book 

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
ปล. จะแกรดหลังโควิดซาก็ไม่ได้นะด้ง ตอนนี้ยังไปญี่ปุ่นไม่ได้ T^T
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่