ทำไม shopee express ไม่ส่งของ

กระทู้คำถาม
ตามกระทู้เลยครับผมสั่งของจากshopee แต่ก่อนเป็นขนส่งkerry พอถึงปลายทางก็มาส่งเลย แต่พอมาเปลี่ยนเป็นขนส่งของshopee พอของถึงปลายทางก็ไม่ยอมมาส่งรอทั้งวัน จนเย็นขึ้นนำส่งพัสดุไม่สำเร็จเป็นแบบนี้อยู่3วันค่อยมาส่ง บางทีมันก็รอไม่ไหวนะครับดองของลูกค้าไว้เพื่ออะไรไม่ยอมมาส่ง ไม่ไหวครับแบบนี้ถ้ามีให้คะแนนผมจะติดลบให้ด้วย ขนส่งอื่นไม่เคยมีปัญหาสั่งshopeeเป็นประจำหลังๆไม่มีให้เลือกขนส่งอื่นด้วยมีแต่ขนส่งของshopee ถ้าไม่แก้ไขรอบหน้าก็บายล่ะกันครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่