สมัครพาร์ทไทม์ยังไง?

ตามหัวข้อเลยค่ะ😅คือตอนนี้อายุ18แล้ว อยากทำพาร์ทไทม์หาค่าสอบกับค่าลงเรียน เพราะครอบครัวพ่อกับแม่เริ่มแก่ตัวแล้วไม่อยากรบกวนท่าน 
 ออกทะเลแนะ555 คืออยากทำแบบ เสิร์ฟร้านตามสั่งก็ได้ร้านหมูกะทะก็ได้แบบนี้เราเดินเข้าไปถามเลยมั้ยหรือว่าต้องไปถามแค่ที่ที่เขาติดป้ายคะ อยู่แถวชนบทอ่ะค่ะเลยไม่มีห้าง ไม่ค่อยมีบิ๊กซีใหญ่ๆ😅 ช่วยแนะนำด้วยนะคะ 
ปล.ขอบคุณมากๆด้วยนะคะ🙏

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่