เที่ยวอังกฤษ(ลอนดอน)ค่าอาหาร เท่าไหร่

สวัสดีครับ ผมเป็นคนนึงที่มีความฝันว่าอยากไปชมฟุตบอลที่อังกฤษสักครั้งในชีวิต(ผมอยากดูทีมเล็กๆๆลีคเดอะแชมเปี้ยนชิพ)
แพลนที่วางไว้รอทุกอย่างปกติถึงจะไปนะครับ ตั้งใจไปแค่5-6วัน แค่รอดูบอลเฉยๆๆ พักHostelง่ายๆๆราคาเบาๆๆ มีเดินชมบ้านเมืองบ้าง ค่าอาหารแบบกินง่ายๆๆตกราคาเท่าไหร่ต่อมื้อครับ
ซึ่งผมก็ไม่มีเงินอะไรแบบนี้มีปัญหาเกี่ยวกับวีซ่าไหมครับ  แค่มีงานประจำทำอายุงานก็4ปี กังวลเรื่องวีซ่านี่แหล่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่