เรื่องจอง prebook ais iphone 13 pro max

กระทู้คำถาม
สอบถามครับ
พอดีจอง prebook ของ AIS ไว้คับ
แล้วคิวรับเครื่องวันที่ 26/10/64 จองจ่ายเงินไป 2,000

แล้วคือคนที่ไม่ได้จอง walk in ไปได้เครื่องรุ่นเดียวกันสีเดียวกับที่เราจองอีก ได้เครื่องก่อนเราอีก
งงใจดัน ไม่จอง หรือบางคนจองหลัง ได้เครื่องก่อนซะงั้น 
แล้วตอนนี้เปลี่ยนใจอยากจะคืนเงินแล้วคับ 
สามารถขอคืนเงินจอง2000 ได้มัยคับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่