สองถามหน่อยครับผมคนต่างจังหวัดจะไปเที่ยว SIAM PARAGON กับ CENTRAL WORLD

สองถามหน่อยครับผมคนต่างจังหวัดจะไปเที่ยว SIAM PARAGON กับ CENTRAL WORLD  อยากรู้ว่าต้องเตรียมตัวและต้องเดินยังไงบ้าง และควรแต่งตัวยังไงดีและอยากรู้ว่า ห้างสองห้างนี้ อันไหนดีกว่ากันและแตกต่างกันอย่างไร ครับ
#อย่าว่ากันนะที่ถามแบบซื่อบื้อคนมันไม่เคยไป ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่