เวลา 1-1 กับแฟน ทำไมแฟนต้องตึงใส่

กระทู้คำถาม
ค่ะ ก็ตามหัวกระทู้เลย คือจขกท. อยากทราบอ่ะค่ะ ว่าทำไมเวลา 1-1 กับแฟนในเกม ถึงจะต้องตึงใส่ตลอดเลย บางทีก็หัวร้อนบ้าง บางทีพูดด้วยก็ไม่พูดด้วย คือมันต้องจริงจังขนาดนั้นเลยหรอคะ คือไม่ได้จะเหมารวมทุกคนนะคะ แต่ส่วนใหญ่ที่เห็นๆมา ก็ดูจะเป็นแบบนี้ พอแพ้ก็หงุดหงิดใส่ คือเราไม่ค่อยเข้าใจว่า มันยอมให้กันหน่อยไม่ได้หรอคะ ส่วนตัวเรา เราอยาก 1-1 กับแฟน เพราะอยากเล่นสนุกๆเฉยๆ มีพูดแซวเล่นบ้าง แต่บางทีเขาก็จริงจัง จนเราไม่กล้าแกล้งเล่น เป็นแบบนี้เราควรทำยังไงคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่