คนเป็นแฟนกันอยู่ๆจะเลิกกันเพราะหมดรักและไม่ได้รู้สึกดีด้วยแล้วไปเชยๆโดยไม่มีสาเหตุต้นต่อได้ไหมทั้งๆที่ก็ไม่ได้ทะเลาะกัน

เรื่องมีอยู่ว่าแฟนเราบอกเลิกเราเพราะบอกว่าไม่ได้รู้สึกรักไม่ได้รู้สึกดีทั้งๆที่ไม่ได้ทะเลาะกัน
ถามเหตุผลว่าทำไมอยู่ๆหมดรักเขาก็ไม่มีเหตุผลไห้เราแบบนี่เป็นไปได้ไหมว่าเค้าจะมีคนอื่น
เพราะเค้าบอกเลิกเราเขาไม่รู้สึกเสียใจหรือเสียดายเวลาที่ผ่านมาเลย
เป็นไปได้ไหมว่าเขาจะมีคนอื่น??
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่