ออกจาก safe mode window 10 ไม่ได้

สวัสดีครับผมพอดี note book ผมเป็นหน้าจอสีฟ้า ผมเลยทำตามคำแนะนำที่ให้มาบนหน้าจอ มันเป็นเข้า safe mode พอเข้ามาแล้ว ผมจะออกผมลองเข้า widow+R>msconfig แล้วดข้สที่หน้าต่าง boot ผมไม่ได้ติ๊กเครื่องหมายถูกออก ผมอ่านคำแนะนำผิด(คำแนะนำภาษาอังกฤษ) มันไม่ออกจาก safe mode ให้ คราวนี้ผมผมเลยต้องการจะออกจาก safe mode แต่เข้าไปพิมพ์เหมือนเดิม หน้าต่าง boot ไม่ขึ้นเลยครับ เข้าโปรแกรม MS Configration ก็ไม่ได้ครับ มีใครพอแนะนำได้ไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่