คนคุยเก่าของแฟนซื้อของขวัญวันเกิดให้นี่ปกติมั้ยคะ

อยากปรึกษาพี่ ๆ  เพื่อน ๆ น้อง ๆ ในพันทิปหน่อยนะคะ เรื่องมันก็มีอยู่ว่า เมื่อวันเกิดคของแฟนเราที่ผ่านมาเราก็ซื้อของขวัญวันเกิดให้เขาใช่มั้ยคะ แต่เรื่องราวมันมีต่อค่ะ คนคุยเก่าเขาที่จบไปแล้วทักไปหาแม่ของแฟนเราว่าจำวันเกิดแฟนเราได้ขึ้นใจ แล้วก็ยังไปบอกแม่ของแฟนว่าเราซื้อกระเป๋าให้ แม่แฟนก็เลยโทรมาเล่าให้ฟัง แต่ประเด็นก็คือนางซื้อของขวัญวันเกิดให้แฟนเรา ไม่พอค่ะนางรอ HBD แฟนเราเป็นคนสุดท้าย  ซึ่งเราแค่สงสัยว่าปกติคนคุยเก่านี่เค้าต้องซื้อของขวัญวันเกิดให้กันรอแฮปคนสุดท้ายด้วยหรอคะ อยากทราบความคิดเห็นของทุกคนค่ะ ว่าเหตุการณ์นี้มันปกติใช่มั้ยคะ😂
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่