เรามีโอกาศ ท้องมั้ยคะ?

คือว่าเรามีเพศสัมพันธ์กับแฟนเมื่อ2อาทิตย์ก่อนไม่เชิงว่าใส่เข้าไปอะค่ะ แค่ถูๆข้างนอกแต่จ่อรูช่องคลอดบ่อยมาก แล้วก็มียัดเข้ามาค่ะแต่ไม่สุดถึงปากมดลูก แป๊บเดียวค่ะไม่ถึง30วิค่ะละเราก็รีบไปล้างคว้าออกเลยเพราะกลัวท้อง ตอนนี้เราเลยตั้งคำถามกับตัวเองว่ามีโอกาสท้องมั้ยคะ มีอาการท้องแข็งนิดๆด้วยถ้านับจากตอนนั้นก็2สัปดาห์ละค่ะแต่รอบอื่นใส่ถุงยางหมดเลย •́  ‿ ,•̀ เมนยังไม่มาเลยค่ะกังวนมากๆ เรากินยาคุมกันไว้ตอนนี้ก็ไม่น่าทันแล้วค่ะ แต่นั่งตั้งทฤษฎีไว้กับแฟนว่าโอกาสมันน้อยมากเลยค่ะ(‘◉⌓◉’) ใครรู้ฝากตอบด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่