วิธีถอดปุ่มปรับพนักรถวีโก้

รถวิโก้แคปปี2008 จะถอดผ้าหุ้มเบาะนั่งมาซัก แต่เก้าอี้ด้านคนขับติดปุ่มหมุนพนักพิง พยามยามดึงก็ไม่หลุด
รบกวนท่านสมาชิกวิธีถอดปุ่มนี้ออกทีครับ ไม่กล้างัดแรงๆกลัวมีน็อตยึดแล้วแตก

ขอบคุณครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
รู้สึกจะมีพินล็อก,ปิ้นล็อกอยู่นะครับ ลองกดขอบเบาะลงไปดูข้างในมือหมุนอาจจะเห็น ถ้าเจอก็หาทางถอดมันออกมาให้ได้ก่อน มือหมุนก็จะดึงออกมาได้

เพิ่มเติม เจอวิดีโอที่อธิบายไว้ครับ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่