มาแชร์ประสบการณ์หาเพื่อนช่วงวัย 24 กันดีกว่า

เราได้มีโอกาสคุยกับผู้ชายคนนึงตอนวัย 24 จริงๆ ตอนแรกเราก็กะมาหาคนคุยค่ะ เพราะเล่นแอพเดทด้วย แต่จริงๆ ที่เล่นมันไม่เชิงแอพเดท เรียกแอพหาเพื่อนมากกว่า ชื่อแอพ beebar ซึ่งตอนแรกก็คุยกับคนๆ นึงค่ะ แบบคุยกัน เป็นคนประเภทเดียวกันเลยค่ะ ชอบเกาหลีเหมือนกัน ดูเมะเหมือนๆกัน แต่เซ้นส์เราแรง เราสัมผัสได้ถึงอะไรบางอย่าง แล้วสรุปปัจจุบัน ก็ได้เพื่อนสาวเพิ่มมาคนนึงแล้วค่ะ เหมือนนางจะออกสาวๆ แล้วตอนแรกไม่ได้แบบเปืดตัวชัด คือสับสนอยู่ ตอนสมัครแอพก็คืออยากลองดูอะไรแบบนี้ แต่ตอนนี้ชัดแล้วค่ะ ก็เป็นเรื่องราวน่ารักๆดีค่ะ แล้วเพื่อนๆ มีเรื่องราวอะไรมาเล่าให้อ่านได้นะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่