Robux ใน Xbox ถูกกว่าในคอมจริงหรอครับ?

กระทู้คำถาม
ขอสอบถามหน่อย ครับว่า Robux ใน Xbox ถูกว่าในคอมจริงหรอครับ? พอดีเห็นYoutuber หลายท่านบอกว่า Robux ใน Xbox ถูกว่าในคอม
ถ้าใครมีข้อมูลฝากแชร์หน่อยครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
<p>ขอสอบถามหน่อย ครับว่า Robux ใน Xbox ถูกว่าในคอมจริงหรอครับ? พอดีเห็นYoutuber หลายท่านบอกว่า Robux ใน Xbox ถูกว่าในคอม</p><p>ถ้าใครมีข้อมูลฝากแชร์หน่อยครับ</p>
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่