ร้านรับเติมRobux หรือ ร้านกดเกมพาสต่างๆของเกมRoblox เขาทํากันอย่างไรเหรอครับราคาถูกมากเลย?

ร้านรับเติมRobux หรือ ร้านกดเกมพาสต่างๆของเกมRoblox เขาทํากันอย่างไรเหรอครับ?
คือผมอยากทราบว่า เขาทํากันอย่างไรทําไมราคาถึงถูกมาก ผมอยากลองหารายได้จากการ
เปิดเพจรับเติมRobux เเละรับกดเกมพาส ราคาถูกๆ เเต่ก็ทําไม่เป็นครับ  
ขอความกรุณาช่วยเหลือผมหน่อยครับ อยากหารายได้เสริมช่วงเรียนออนไลน์เเละช่วงปิดเทอมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่