เทปูน / ปูกระเบื้อง 45 ตร.ม. 60,000 แพงไหม

กระทู้คำถาม
สอบถามครับ มีช่างของโครงการมาวัดขนาด
เทปูน / ปูกระเบื้องให้ พื้นที่ 45 ตร.ม.
ช่างคิด 1,350บาท ต่อ ตร.ม. คิดว่าแพงไหมครับ
ไม่มีความรู้เลย ขอบคุณมากครับ

ช่างส่งรายละเอียดให้ดูประมาณนี้ครับ
งานเทคอนกรีตหยาบ+ปูกระเบื้องตรม ละ 1350บาท
ทั้งหมด 45ตรม
หนา 10 cm พร้อมบดอัดดิน+ปูวายเมส
รวมเป็นงานทั้ง หมด 60750 บาท ครับ
งานไฟฟ้า 2จุด ห้องนอน ( แถม )
งานเดินท่อน้ำดีพร้อมก๊อกสนาม1จุด ( แถม ) ครับผม
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่