J&T ขึ่นกำลังนำจ่ายพัสดุ

กระทู้คำถาม
ผมเข้าเช็คพัสดุของเจแอนทีแล้วขึ้นว่ากำลังนำจ่ายพัสดุ วันนั้นผมก็รอของที่จะมาส่งกลับเป็นว่าไม่มาส่ง แต่ขึ้นในระบบว่านำจ่ายพัสดุ มาวันนี้ก็ขึ้นกำลังนำจ่ายพัสดุ ผมก็คิดไว้ในใจแล้วว่าไม่น่าจะได้ของวันนี้แน่ๆ ผมแค่อยากทราบว่าไม่มาส่งของแล้วทำไมขึ้นกำลังนำจ่ายพัสดุ เพราะบางทีคนรอของไม่ได้ไปทำอะไรเลยเพราะต้องรอของคิดว่าของจะมาวันนี้แต่สุดท้ายกลับไม่มาแนะนำว่าถ้ายังไม่ออกส่งของก็ไม่ควรขึ้นกำลังนำจ่ายสินค้าเพราะมันทำให้คนรอไม่เป็นอันทำงานทำการ ยังไงฝากผู้เกี่ยวข้องตรวจสอบให้ด้วยครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่