อยากผ่อนซื้อรถจักรยานยนต์ดีๆรุ่นไหนแนะนำบ้างครับงบไม่เกิน60,000ประมาณ

กระทู้คำถาม
อยากผ่อนซื้อรถจักรยานยนต์ดีๆรุ่นไหนแนะนำบ้างครับงบไม่เกิน60,000ประมาณ
จริงๆแล้วแว๊บไปดู GPX มา GPX cr5 ,GPX Legend 150,GPX Rapter ,GPX Razer 
แต่เล็กรุ่น legend 150cc 2021กับตัว raptor ราคาอยุ่ที่ประมาณ50000-60,000 บาท
แต่ตามอ่านพันทิปมาเสียงค่อนไปทางไม่ดีเท่าไร เครื่องไม่ทนนี่นั่น แต่ผมไม่มีตังขนาดนั้นที่จะซื้อรถยี่ปุ่น
อยากจะผ่อน ยังขอตังแม่อยู่เลยครับ อยากคุ้มค่า GPXทรงสวยดีครับ อยากได้r15พวกนี้แต่ตังไม่ถึงครับ
บางทีถ้าไม่ใช่GPX ว่าจะเอาhonda ซูเมอร์ X ชอบทรงครับ แต่ใจมันก็เอนมาคันใหญ่ GPX แหละครับ อยากถามความเห็นคนที่รู้จักรถดีกว่าครับ
อยากใช้ขับไปเรียน มกราต้นปี65ครับ แต่น่าจะซื้อเดือนพฤษจินี่แหละครับ เลือกไม่ถูกจริงๆครับขอบคุณครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่