ผมพิมพ์ในยูทูปว่า upgraded homemade silicon chipsนี่ใช่วิธีสร้างวงจรรวมไหมครับ

ช่วยเขาไปดูยูทูปคลิปนี้หน่อยครับพิมพ์ว่า 
  upgraded homemade silicon chipsถามว่าเขาสร้างวงจรรวมใช่ไหมแล้วเครื่องมือที่เขาใช้คือเครื่องมืออะรช่วยพิมพ์เข้าไปดูหน่อยครับว่าคือเครื่องอะไร   พิมพ์ในยูทูปว่า upgraded homemade silicon chips
แสดงความคิดเห็น